สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2790เข้าชม
  • 5ตอบกลับ

ถึงทุกท่านที่ว่างๆมาทำรายการทีวีกัน (สาระ วาไรตี้ Travel)

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
70
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:สื่อมีเดีย
  • ราคาค่าจ้าง:พันธมิตรเพื่อนบ้านแล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:รามคำแหง หัวหมาก / มีที่พักฟรี
  • วัน-เวลา:ตามสะดวก
  • เบอร์โทรฯ:08-6547-6700
มาลุยด้วยกันนะครับ ใครมีความสามารถ มีอะไร พามารวมกัน
และเราจะ เป็นเพื่อน เป็นพี่น้อง เป็นสังคม เป็นครอบครัวที่มั่นคงและเข้มแข็งครับ

ต้องการทีมงานร่วม
- ทำรายการทีวี ทางเคเบิ้ล จานดาวเทียว tv internet  chanel youtube และอื่นๆ

มือใหม่ มือเก่า เก๋าไม่เก๋า นักเรียน นักศึกษา ได้หมด เมลมาคุยกัน

ช่างกล้อง ตัดต่อ กราฟฟิก ครีเอทีพ เขียนบท ประสานงาน  คอสตูม แต่งหน้า ทำผม ฯลฯ

เราเป็นทีมงานเล็กๆแต่ก็เป็นคนที่มีความหวังและความมุ่งมั่นที่จะโตและโตและโตไปข้างหน้า
เราอาจไม่ดีพร้อมไปเสียทุกอย่าง แต่เรามีความตั้งใจ มีความมุ่งมั่น ที่จะสร้างสรรค์ผลงานใหม่ๆ
เก็บประสบการณ์ใหม่ๆอยู่เสมอ

เราช่วยเรื่องที่พัก หากต้องการ และเรื่อง อาหารการกิน
อยากได้คนที่มาลุยด้วยกันและหาประสบการณ์กัน

เมลมาคุยกัน nickjung00@hotmail.com
-----------------------------------------------------------------

ปล.นานๆทีเข้ามามีอะไรทักมาในเมลนะครับ

[ แก้ไขล่าสุดโดย nickth เมื่อ 2012-10-21 04:33 ]
บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม 1 คะแนน ซ่อน
sirichai ความดี +1 2012-10-21 -
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
9550
ความดี
9242
เครดิต
9661
จิตพิสัย
10376
จังหวัด
มีแต่ที่พัก แล้วข้าวปลาอาหารมีให้ด้วยไหมครับ
กองทัพเดินด้วยท้องครับ อิอิ
เงิน
30
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
สนใจ ส่งเมลเข้าไปแล้วนะพี่ ยังไงรบกวนดูด้วยนะ

ถ้ารับ จะได้ส่งเอกสาร การฝึกงานไปหาพี่เลย

ฝากพิจารณาด้วยย
เงิน
30
ความดี
70
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
อ้างอิง
อ้างอิงโพส 1 ต้นฉบับโพสโดย pupeneo เมื่อ 2012-09-13 00:05 :
มีแต่ที่พัก แล้วข้าวปลาอาหารมีให้ด้วยไหมครับ
กองทัพเดินด้วยท้องครับ อิอิ  

ฮ่าๆ ถ้าช่วยงานกันด้วยใจแบบเต็มที่จัดเต็มให้จ้า ^____^
[ แก้ไขล่าสุดโดย nickth เมื่อ 2012-10-12 03:32 ]
เงิน
30
ความดี
70
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2012-10-21
มาลุยด้วยกันนะครับ ใครมีความสามารถ มีอะไร พามารวมกัน
และเราจะ เป็นเพื่อน เป็นพี่น้อง เป็นสังคม เป็นครอบครัวที่มั่นคงและเข้มแข็งครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2930
ความดี
1080
เครดิต
1013
จิตพิสัย
1156
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 5#  โพสต์เมื่อ: 2012-10-23
น่าสนใจครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้