สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2189เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ต้องการซื้อฟุตเทจจำนวนมากครับ

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
16287
ความดี
12895
เครดิต
13590
จิตพิสัย
13883
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

• ประเภทของงาน:ฟุตเทจ
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:ส่งไฟล์ทางไปรษณีย์, ทางเน็ต
  • วัน-เวลา:ตามที่ตกลง
  • เบอร์โทรฯ:0819226442
สวัสดีครับ ชาว thaidfilm ทุกท่าน
ผมกำลังทำรายการเพื่อ มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งอยู่ ทำรายการเกี่ยวกับ สุขภาพ และ ความเป็นไทย อย่างละรายการ
ที่จริงผมวางแผนจะถ่ายทำเองในไม่ช้านี้ครับ แต่ก่อนจะเริ่มถ่ายเอง คิดว่า หากพึ่งพาพวกเรากันเอง
ก็น่าจะเป็นการกระจายรายได้ถึงกัน และ ทำให้ฟุตเทจมีความหลากหลายด้วยครับ

ผมกำลังหาฟุตเทจที่
1.ไม่เคยใช้ที่ไหนมาก่อน และจะไม่ถูกใช้ในอนาคตด้วยนะครับ
2.เป็น Full HD (จะเป็น Progressive หรือ Interlaced ก็ได้)
3.ไม่เบลอ ไม่สั่น สีไม่เพี้ยน
4.ไม่จำเป็นต้องมีเสียง
5.ภาพมีความ Continued เล่าเรื่องได้ในระดับหนึ่ง

ภาพดังต่อไปนี้ครับ
1.ภาพคนรับประทานอาหาร
2.ภาพการใช้งานน้ำมันพืช, น้ำมันพืช
3.น้ำยาล้างคอนแทคเลนส์
4.ภาพคนใช้สายตาทำงาน
5.ภาพฟัน
6.ภาพคนแปรงฟัน
7.วัยรุ่น ทำกิจกรรม เล่นกีฬา อ่านหนังสือ
8.สิว
9.แอปเปิ้ลหลากสี
10.คนเดินถนน
11.การใช้เท้า (เดิน)
12.คนออกกำลังกาย
13.คนกำลังหลับ อ่านหนังสือบนเตียง ก่อนนอน เตรียมตัวนอน
14.แก้วมังกร (ผลไม้)
15.ชาผลไม้ แบบซอง,แบบที่เป็นใบ
16.มะนาว (เป็นผล), น้ำมะนาว (ในแก้ว), การคั้นมะนาว
17.อากาศร้อน
18.อาหารเน่าเสีย
19.พาราเซตามอล
20.คนปวดหัว
21.คนกินโยเกิร์ต นมเปรี้ยว
22.สายผลิตโยเกิร์ต
23.ผักผลไม้
24.ว่านหางจระเข้
25.ปลา (ในร้านอาหาร), การแล่, เมนูปลาต่างๆ
26.คนแก่ทานข้าว
27.คนแก่เดิน, ทำกิจกรรมต่างๆ ออกกำลัง รำมวย
28.หนังตะลุง
29.ผ้าบาติกชนเผ่าม้ง ผ้า, กระบวนการทำ
30.น้ำหอม
31.บุหงารำไป
32.ลูกประคบ การใช้งานลูกประคบ
33.กินเจ

ไม่ทราบเรตราคาครับ เขาซื้อขายกันเท่าไร
แต่ออกตัวไว้ก่อนนะครับว่า งานนี้งบไม่สูง ขอราคากันเองหน่อยนะครับ
ผมเองต้องนำไปตัดต่อ ทำไตเติ้ลทำกราฟฟิกเสริมอีก 

ขอบคุณพื้นที่ thaidfilm อีกครั้งครับ
ขอบคุณครับ
บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม 1 คะแนน ซ่อน
yun ความดี +1 2012-10-23 เป็นโพสที่เยี่ยมครับพี่
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
50
ความดี
59
เครดิต
2
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ไฟล์เป็นHDได้หรือไม่ค่ะ จำเป็นFULL HD มั้ยค่ะ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
7904
ความดี
6784
เครดิต
7082
จิตพิสัย
6127
จังหวัด
นคราชสีมา
รอชมงานครับพี่
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้