สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2317เข้าชม
  • 7ตอบกลับ

มีใครต้องการผู้ช่วยช่างภาพบ้างครับ  ค่าตัวฟรี

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
58
ความดี
91
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ภาพนิ่ง
  • ความสามารถ:Premiere Pro
    Photoshop
    Illustrator
  • เบอร์โทรฯ:-
  • email:cinderella.foto@gmail.com
  • ตัวอย่างผลงาน:none
มีพี่ๆ คนไหนต้องการผู้ช่วยช่างภาพบ้างไหมครับ ตอนนี้ผมกำลังต้องการศึกษาหาความรู้เป็นอย่างมาก ไม่คิดค่าตัวครับ อยากได้ความรู้ และทำด้วยความสนุกล้วนๆ

ผมพอรู้หลักการถ่ายภาพบ้าง และอยากเป็นช่างภาพคนนึงครับ

หากพี่ๆ คนไหนสนใจ ติดต่อผมได้นะครับ

cinderella.foto@gmail.com

ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
1998
ความดี
1091
เครดิต
1067
จิตพิสัย
1729
จังหวัด
ทำงานจริงๆ อาจไม่หนุก----อย่างที่คิดนะคับ--------บ้านอยุ่แถวไหนคับ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
2006
ความดี
853
เครดิต
66
จิตพิสัย
61
จังหวัด
UNIT-E

ต้องการผู้ช่วยกล้อง

ออก งาน หนัง โฆษณา MV presentation รายการTV หนังสั้น

ติดต่อ 0859918808 อิท
เงิน
58
ความดี
91
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
ตอบกลับโพส 1 โพสของ (toynikon)
ผมทราบดีครับว่าการทำงานมันไม่ง่าย บ้านอยู่แถวราษฎร์บูรณะครับ
เงิน
58
ความดี
91
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2012-09-28
ประเด็นคือผมใช้กล้อง Sony ไม่ค่อยเหมือนชาวบ้านเค้าด้วยสิ ฮ่าๆ
เงิน
30
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 5#  โพสต์เมื่อ: 2012-10-01
บริษัทผมรับผู้ช่วยช่างภาพ

ทำงานออก กองละครของช่อง3 ซะส่วนใหญ่

สนใจส่ง resume มาที่  rien_deva@hotmail.co.th นะครับ

หรือไม่ก็โทรมา 081-4245727
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
2189
ความดี
1014
เครดิต
869
จิตพิสัย
881
จังหวัด
เชียงใหม่
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 6#  โพสต์เมื่อ: 2012-10-05
บริษัททรีสตูดิโอ รับสมัครช่างภาพวิดีโอ ที่ตัดต่องานได้ด้วย ใช้กล้องโซนี่ครับ
ที่นี่เป็นโปรดักชั่นเฮาส์ทำงานแบบพี่ๆน้องๆ พร้อมสอนงานไปด้วย หากอยากได้ประสบการณ์
และความรู้ที่สำคัญมีเงินเดือนด้วยครับ ลองส่งประวัติ ผลงาน หรืออะไรก็ได้คร่าวๆที่
3stu@3-stu.com หรือโทรได้ที่ 081-777-0961
ออฟฟิตอยู่ในซอยราชพฤกษ์ 8 ใกล้ๆกับจรัญ 13

www.3-stu.com รายละเอียดเว็ปไซด์บริษัททรีสตูดิโอลองเข้าไปดูก่อนครับ
เงิน
10
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
อำนาจเจริญ
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 7#  โพสต์เมื่อ: 2013-10-06
การถอนเงินในคาสิโนออนไลน์นั้น มีวิธีและขั้นตอนที่ไม่ยุ่งยาก sbobet พอดีแวะไปเจออย่างไรบางอย่างในเว็บไซต์ของ เรายืนยันได้ว่าทางเราไม่มีการควบคุมเกมส์ และผลที่จะเกิดขึ้นของเกมส์ต่างๆ หากท่านต้องการที่จะตรวจสอบเราก่อนที่ท่านจะเล่นด้วยเงินจริง  คติทางเรา ซื่อสัตย์กับลูกค้า ด้วยความจริงใจ ดวงดีมีชัยทุกคุณ มิติใหม่ของวิธีเล่นระดับโลก เป็นผู้ให้คำแนะนำออนไลน์ และยังได้รับรองมาตราฐานสากล มีใบอนุญาตการให้แนวทางอย่างถูกฏหมาย ข่าวฟุตบอล เกมส์การแข่งขันในปัจจุบันมีหลากหลายแบรน หลายบริษัท แต่แบรนการเล่นที่โดดเด่นที่สุดที่ชาวไทยรู้จักกันดี เล่นสนุก เล่นง่าย พร้อมแนวทางอย่างเป็นกันเอง กับพนักงาน
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้