สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2335เข้าชม
  • 4ตอบกลับ

ปวช หาที่ฝึกงานครับช่วยผมด้วย! ! !

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1856
ความดี
765
เครดิต
654
จิตพิสัย
864
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
พอดีตอนนี้ผมอยู่ ปวช ปี 2 ขึ้น ปี 3  ประมาณเดือน มีนาคม เ้ค้าจะมีให้ฝึกงานขึ้น ปี3   แต่ตอนนี้ยังหาที่ฝึกงานไม่ได้เลย  ผมเรียนสาขาคอมพิวเตอร์กราฟิกอ่ะครับ   อยากจะให้พี่ ๆ ช่วยแนะนำสถานที่ฝึกงานให้ที อยากได้งานด้านการ ตัดต่อ หรือถ่ายทำวีดีโอ
หรือภาพนิ่งก็ได้  (ผมชอบด้านพวกวีดีโอมาก ๆ)  ยังไงก็ช่วยทีนะครับ    ^^ มีข้อสงสัยถามได้นะครับ ^^  
มีผมกับเพื่อนทัั้งหมด 3 คน ครับ ที่ต้องรวมเป็น 3คนเพราะว่าทางโรงเรียนเค้่าให้ 1 บริษัทฝึกงานต้องมีอย่างน้อย 2 คนขึ้นไป
พวกผมอยู่ที่ SIBA College : วิทยาลัยอาชีวศึกษาสันติราษฎร์ ในพระอุปถัมภ์ฯ  ครับ
อยากได้ การฝึกงานที่เป็นเหมือนการสอนนำมาใช่จริงๆ นะครับ   ไม่ห่วงเรื่องหนักเบาอยู่แล้ว
พวกผมอยู่แถวลาดพร้าวครับ ^^
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
6760
ความดี
11504
เครดิต
13568
จิตพิสัย
12030
จังหวัด

ส่งเมลล์แนะนำตัวเองมาที่นี่ครับ เด๋วพี่ๆ เขาติดต่อกลับ
lop.aheadway@gmail.com
เงิน
1856
ความดี
765
เครดิต
654
จิตพิสัย
864
จังหวัด
ตอบกลับโพสต์ 1 โพสต์ของ (fatmanfilms)
ครับผม ๆ เดียวผมแนะนำตัว ไป ^^  ขอบคุณมากครับ  
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5487
ความดี
2823
เครดิต
2401
จิตพิสัย
2488
จังหวัด
มาสตาร์ซอกเกอร์ไหมเล่า น้อง ได้ทั้งความรู้ ได้ทั้งประสบการณ์ ได้ทั้งเพื่อน ได้ทั้งเที่ยว ได้ทั้งเล่นกีฬา หรือน้องอยากจะไป ลงอ่าง..ที่นี่ก็มีให้ นะ ถ้าเครียดมาก ก็ สามารถ แวะพักไป ตีสนุ๊กได้ แถมงาน เบาๆ สบายๆ ฝึกงานเสร็จ
เข้าบรรจุ เป็นพนักงานประจำช่องเลย สนใจเปล่าละ
สนใจ โทรหา พี่ต้าร์ได้นะ 24. ชั่วโมงเลยจ้า
0843832964 นะครับ
https://www.facebook.com/photokitareditor facebook พี่ต้าร์นะ มีอะไรอยากถาม ถามได้เลย ในเฟรช นะจ๊ะ ฝันดีน้อง แล้วเจอกันนะ
เงิน
1856
ความดี
765
เครดิต
654
จิตพิสัย
864
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2013-02-04
ตอบกลับโพสต์ 3 โพสต์ของ (kitareditor)
ขอบคุณครับพี่ ^^ น่าทำดีนะครับ  เดียวผมจะติดต่อไปนะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้