สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1443เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

รับสมัครฝ่ายกราฟฟิก

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
นนทบุรี
  • ประเภทของงาน:สามารถทำ Interlude รายการ รวมถึง Title รายการได้
  • ราคาค่าจ้าง:ตามแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน: สถานีโทรทัศน์ผ่านดาวเทียม new vision plus
    แจ้งวัฒนะ ซ.19
  • วัน-เวลา:เวลาทำการ จ-ศ
    9:00 - 18:00 น.
  • เบอร์โทรฯ:02-964-9466 #1103
สามารถทำ Interlude รายการ รวมถึง Title รายการได้
โปรแกรมที่ใช้
1.โปรแกรมตัดต่อ Premiere Pro หรือ Edius
2.โปรแกรมโมชั่น กราฟิก After Effect
3.โปรแกรม PhotoShop
4. โปรแกรม 3D max หรือ C4D .

ติดต่อ คุณอรวรรณ ฝ่ายบุคคล
เงิน
30
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ทุกท่านที่มาอ่าน โปรดระมัดระวัง ก่อนไปสมัครงาน ที่บริษัท New vision นี้ด้วย!!!!

เมื่อ 3 เดือนก่อน
ผมไปสมัครงานมา ตำแหน่งเจ้าหน้าที่ตัดต่อ  แต่ทางบริษัทนี้ บอกให้ผมทำงานตำแหน่ง
เจ้าหน้าที่กราฟฟิก จะดีกว่า   หลังจากตกลงเงินเดือน และ เค้าพาชมที่ทำงานเรียบร้อย
มาเริ่มงานได้ใน 15 วัน

ผม ก็มาแจ้งลาออกกับบริษัทที่ผมทำงานอยู่
ลาหัวหน้า...เจ้านาย เรียบร้อย บริษัทนี่โทรมายกเลิก!!!

จะรับคนทำงาน อย่ามาทำเล่นๆ ผมโทรไปต่อว่ามาและ แต่เค้าตัดสายผมทิ้ง
นี่เหรอมืออาชีพ  บริหารงานแบบนี้ คุณทราบไหมผมเดือดร้อนแค่ไหน
ทำเรื่องแย่ๆ ไว้ผมฟ้องร้องไม่ได้จริง  แต่ประจานแบบนี้ได้ จำไว้

ผมขอรับรองว่าเรื่องที่พูดมาทั้งหมดเป็นเรื่องจริง  ทุกประการ
เงิน
30
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ปกติ ผมอ่านบอร์ด อย่างเดียว ไม่เคยโพสอะไร

พอเห็นชื่อบริษัทนี้โผล่มา  ปรี๊ดดดด เลย โมโหมาก เจ็บแล้วจำ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้