สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2087เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ตามหา hot shoe cap แบบ bubble อะครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
521
ความดี
490
เครดิต
627
จิตพิสัย
123
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ใครพอจะทราบแหล่งขายบ้างมั้ยครับ ที่มันเป็น ฝาปิดตรงแฟลช DSLR แต่เป็นแบบมีฟองอากาศครับ :))
กะจะเอามาใส่ไว้ สะดวกดีเวลาถ่าย VDO หน่ะครับ :))

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
14461
ความดี
10965
เครดิต
11436
จิตพิสัย
10563
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ร้านพวกอุปกรณ์กล้องกล้องน่าจะมีทุกร้านนะครับ

ตอนนั้นซื้อมาจากพันทิพย์ ร้านไหนขายพวก ที่เป่าฝุ่น ฟิวเตอร์ ซิลิก้าเจล กล่องกันชื้น เทอโมมิเตอร์ ไรพวกนี้เยอะ ๆ เปอร์เซนมีสูงครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้