สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1921เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ต้องการทีมงานออกกอง+ตัดต่อรายการโทรทัศน์

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
109
ความดี
168
เครดิต
99
จิตพิสัย
128
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ต้องการทีมงานออกกอง+ตัดต่อ
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:แล้วแต่ตกลง
  • วัน-เวลา:แล้วแต่ตกลง
  • เบอร์โทรฯ:0850714842
1.ต้องการทีมถ่ายรายการโทรทัศน์ประเภท out door มี2รายการคือ รายการ1ชม. และรายการ30นาที อยากได้แบบฟีลหนังสั้นและภาพสวย
รายการ1ชม.ต้องการกล้องถ่าย3ตัว +ไฟ+ไวเลส4ตัว
รายการ30นาที ต้องการกล้อง2ตัว+ไฟ+ไวเลส 2ตัว
*ถ้ารับทั้ง2รายการคิดราคาเท่าไหร่

2.ต้องการคนตัดต่อรายการจากหัวข้อ1
รายการ1ชม.คิดราคายังไง 30นาทีคิด และถ้าเหมาทั้ง2รายการคิดราคาเท่าไหร่

*** กรณีสามารถทำได้ทั้ง2อย่าง(ออกกอง+ตัดต่อ) ก็ได้นะคะ

3.ต้องการตากล้อง 2ท่าน ถ่ายรายการโทรทัศน์เช่นกันค่ะ

***ขอทราบทราบละเอียดเรื่องราคาและตัวอย่างผลงาน พร้อมเบอร์ติดต่อทางอีเมลล์นะคะ เพราะไม่ได้เข้ามาในเวบทุกวัน
beam_au@hotmail.com ค่ะ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
4013
ความดี
3364
เครดิต
3099
จิตพิสัย
3046
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ชมผลงานก่อนได้ครับ
http://www.beenarong.blogspot.com/
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้