สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2426เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

รับสมัคร Editor จำนวน 1 ตำแหน่ง

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
60
ความดี
100
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:รับสมัคร Editor จำนวน 1 ตำแหน่ง
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:แจ้งวัฒนะ
  • วัน-เวลา:แล้วแต่ตกลง
  • เบอร์โทรฯ:0891777567
บริษัท อาวอง แมชชีน จำกัด รับสมัคร Editor ประจำ 1 ตำแหน่ง

คุณสมบัติ
อายุไม่เกิน 32 ปี
มีประสบการณ์ตัดต่อรายการโทรทัศน์
สามารถใช้โปรแกรม Adobe Premiere, Illustrator, Photoshop ได้ (ถ้าใช้ After Effects จะพิจารณาเป็นพิเศษ)
มีความอดและความรับผิดชอบในการทำงานสูง
ฝีมือดีมีประสบการณ์ ใครรู้ตัวว่าคุณสมบัติครบ
ส่งพร้อมประวัติและผลงาน และเงินเดือนที่ต้องการ  มาที่ contact@avantmachine.com  

วิธีการสมัคร : 
ส่ง email มาที่ contact@avantmachine.com  
w: www.avantmachine.com
fb: www.facebook.com/AvantMachine

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1544
ความดี
221
เครดิต
131
จิตพิสัย
228
จังหวัด
ส่งรายละเอียดไปทางเมล ครับ...
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
60
ความดี
100
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
อ้างอิง
อ้างอิงโพส 1 ต้นฉบับโพสโดย srangbhabdee เมื่อ 2012-06-06 20:52  :
ส่งรายละเอียดไปทางเมล ครับ...

ได้รับแล้วครับ ตอนนี้ขอพนักงานประจำก่อน
สำหรับ freelance ถ้ามีงานเหมาะๆ จะจัดไปนะครับ : )
บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม 1 คะแนน ซ่อน
srangbhabdee ความดี +1 2012-06-07 -
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้