สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1373เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ต้องการ  Graphic Designer ด่วน

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
20
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:Graphic Designer
  • ราคาค่าจ้าง:30000 +
  • สถานที่ทำงาน:เกาะสมุย
  • วัน-เวลา:ประจำ
  • เบอร์โทรฯ:0822707011
มีเพื่อนต้องการ graphic designer เพื่อช่วยงานด้าน website ค่ะ
โปรแกรมอะไรก็ได้ตามถนัดค่ะ
สามารถสื่ิอสารภาษาอังกฤษได้พอประมาณ
ถ้าอยู่ที่เกาะสมุยอยู่แล้วจะดีมากค่ะ แต่สำหรับคนที่อยู่ที่อื่นแล้วสนใจงานนี้ มีที่พักให้ฟรีนะคะ

ถ้าต้องการข้อมูลเพิ่มเติมอีเมลคุยกันโดยตรงได้เลยนะค่ะ รบกวนเป็นภาษาอังกฤษค่ะ
rudejason@gmail.com

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1349
ความดี
1320
เครดิต
1298
จิตพิสัย
1213
จังหวัด
เป็นงาน ออกแบบ แบบไหนครับ
ทำเกี่ยวกับเว็บอย่างเดียว หรือเปล่า
หรือว่าเป็นงาน video หรือ animation ด้วย
หรือว่า ภาพนิ่งอย่างเดียว

ออกแบบภาพประมาณไหน วัตถุแบบไหน
เงินเดือน 30000 ตายตัวหรือเปล่า
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
20
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
รบกวนอีเมลโดยตรงน่าจะได้รายละเอียดที่ชัดเจนกว่านะค่ะ  
เท่าที่ทราบนี่คือ ทำเว็บอย่างเดียวเลยค่ะ เพื่อนเป็น Programmer น่ะค่ะ
30000 น่าจะตายตัวเลยค่ะ :)
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้