สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2761เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

โฆษณา The Voyage of Golden Lanna [โอเอซิสสปาไทยแลนด์]

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
4334
ความดี
2401
เครดิต
1873
จิตพิสัย
4682
จังหวัด
เชียงใหม่

เขียนบท กำกับ กำกับภาพ ลำดับภาพ : วายุฟิล์มโปรดักชั่น
ร่วมดำเนินการผลิต และออกแบบคอมพิวเตอร์กราฟฟิค : นักศึกษาฝึกงาน จาก ม.ราชภัฎ เชียงราย

เป็นน้องใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
แฟนเพจ : วายุฟิล์มโปรดักชั่น เชียงใหม่

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
763
ความดี
289
เครดิต
220
จิตพิสัย
307
จังหวัด
เชียงใหม่
การตัดต่อ การทำภาพ การถ่ายวิดีโอออกมาถือว่าสวยมากๆๆๆๆเลยทีเดียวเชียว ;]
เสียงซาวด์ขลัง+น่ากลัวไปนิด O.o (ไม่รู้นะผมเป็นคนเซนต์ซีทีฟ555^^บางคนอาจจะรู้สึกต่างออกไป)
แต่ด้วยเสียงซาวด์พวกนี้ทำให้ตัวโฆษณา ไม่รู้จะใช้คำว่ายังไง555 ประมาณว่าดูมีความเป็นสากลและมารวมเข้ากับภาพมันทำให้รู้สึกว่ามันไม่ใช่แค่โฆษณา แต่มีนมีอะไรหลายๆอย่างที่จะต้องไปลองด้วยตัวเอง ;]

คอมเมนต์จากความคิดของเด็กๆอย่างผมนะค้าบXD
โดยรวมถือว่าโอเคเลยครับ :D
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
4334
ความดี
2401
เครดิต
1873
จิตพิสัย
4682
จังหวัด
เชียงใหม่

ขอบคุณมากมากครับ ก็ถ่ายทำไปแบบมั่ว ๆ แหละครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้