สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1952เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

The Stand Diary 3 : The Pride Of MM

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
4129
ความดี
3063
เครดิต
2903
จิตพิสัย
3263
จังหวัด
ปทุมธานี
The Stand Diary 3 : The Pride Of MM เป็นภาคที่ 3 ของ Series The Stand Diary ซึ่งเป็นเหมือน Reality ติดตามการแข่งขันกีฬาคณะของรุ่นน้องในสาขาผมในแต่ละปีครับผม

สำหรับการถ่ายทำนั้นจะใช้กล้อง Sony Handycam ธรรมดาเป็นส่วนใหญ่ และใช้ 5D Mark II ถ่ายเก็บ Insert บาง shot การถ่ายทำนั้นเป็นลักษณะ Realtime ทั้งหมด

อันนี้ตอนจบของ Series (เพราะภาคนี้เป็นภาคสุดท้ายครับผม)

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้