สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1971เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

หนังสั้นสะท้อนชีวิตเชียร์หลีดเดอร์ ฝากติชมด้วยนะครับ มือใหม่หัดทำ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
1119
ความดี
168
เครดิต
99
จิตพิสัย
128
จังหวัด
เชียงใหม่

จิตอาสาทำได้หลายแบบ ไม่จำเป็นต้องบริจาคเงินเป็นล้าน หรืออกพื้นที่ไปช่วยน้ำท่วมก็ได้,, Cheerleader (เชียร์หลีดเดอร์) หนังสั้นส่งเสริมทัศนคติและปลุกฝังจิตสำนึกด้านจิตอาสา "จิตอาสาไม่จำเป็นต้องทำอะไรที่ยิ่งใหญ่ ขอแค่ไม่นิ่งดูดายที่จะช่วยเหลือส่วนรวม" โดยเล่าผ่านชิวิตของเหล่าเชียร์หลีดเดอร์ซึ่งเป็นกลุ่มที่คนส่วนใหญ่มักมองข้ามความเ
­สียสละของพวกเขาเหล่านี้ไป อำนวยการผลิตโดยกองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ผลิตโดย Emit Studio Co.Ltd สนับสนุนโดย College of Arts, Media and Technology

ถ่ายทำที่ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ครับผม

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5956
ความดี
4483
เครดิต
4394
จิตพิสัย
5689
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

สนุกดี
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
1119
ความดี
168
เครดิต
99
จิตพิสัย
128
จังหวัด
เชียงใหม่
ขอบคุณครับผม ^^
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1680
ความดี
622
เครดิต
553
จิตพิสัย
640
จังหวัด
พังงา
ชอบคับ เราว่า มีกริ่นอาร์ท อยู่นะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้