สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2356เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

อยากจะลง FCP7 กับ FCPX ทำไงครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ผมลองเปลี่ยนชื่อก็แล้วก็ยังทำไม่ได้อะครับ

ใครพอมีวิธี เอาแบบละเอียดช่วยผมทีครับ

ตอนนี้ใช้ OS Maverick อยู่ครับ ใช้ FCPX เป็นหลัก แต่อยากลองใช้ FCP7 ดู แต่ลงไม่ได้

ช่วยผมทีนะครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
827
ความดี
513
เครดิต
449
จิตพิสัย
809
จังหวัด
ลองหาตัวใหม่แต่เป็นเวอร์ชั่นที่ต้องการดูคับ ผมเองก็ต้องเอาออกหลายตัวและหาตัวใหม่มาลงหลังจากที่อัปเป็นMaverick
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ลองติดตั้งนอก folder applications ดูครับ
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1255
ความดี
232
เครดิต
133
จิตพิสัย
220
จังหวัด
ช่วยดันครับอยากรู้เหมือนกัน ผมใช้OS Maverick ใช้ FCP7 อยากลองใช้ FCPX เห็นเค้าว่า Fx เยอะดี
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้