สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3144เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ใช้ Edius แล้วจะแต่งสีในโปรแกรม Resolve

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
656
ความดี
115
เครดิต
26
จิตพิสัย
55
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ช่วยด้วย  Help Me  助け  ຊ່ວຍເຫຼືອ Bantuan (ภาษาอาเซียน   )

ใช้ Edius แล้วจะแต่งสีในโปรแกรม Resolve ต้องทำไงบ้างครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
656
ความดี
115
เครดิต
26
จิตพิสัย
55
จังหวัด
เคยลองครับ export edl เพื่อไปทำสีใน Davinci Resolve แล้วโปรแกรม  Davinci Resolve หาไฟล์ไม่เจอ
ปล.  Davinci Resolve เป็นตัวทดลองครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
-2377
ความดี
2705
เครดิต
2008
จิตพิสัย
2482
จังหวัด
โดยมากจะ export เป็น EDL ไปใช้นะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้