สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3236เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

Jenosite Studio & Production น้องใหม่ในวงการขอฝากตัวด้วยนะครับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5102
ความดี
3863
เครดิต
3919
จิตพิสัย
4011
จังหวัด
ร้อยเอ็ด
  • ประเภทของงาน:Production/Edit/Composite
  • ความสามารถ:ตัดต่อโดย Sony Vegas / Adobe Premiere
    Composite โดย After Effect / Fusion
    3D ก็พอได้ครับในตำแหน่งแอนิเมเตอร์ โดย Maya
    สามารถออกกองถ่ายทำวีดีโอจากกล้องทั่วไปและ DSLR ได้
    บันทึกเสียงสำหรับงานแอนิเมชั่น/ภาพยนตร์/พรีเซ็นเตชั่น/สปอตโฆษณา พอได้ครับ โดยใช้โปรแกรม Steinberg Nuendo
    ทำ Special Effect ได้บ้างเช่น เลือด ระเบิด ขาขาด เป็นต้น
  • เบอร์โทรฯ:089-6235478
  • email:Jenosite_re@hotmail.com
  • ตัวอย่างผลงาน:โปรเจ็คทดลอง "โทน"

อันนี้ทำเล่นๆ Vietnam War Impression และ Once Opon a Time in Mahasarakham

ตัวอย่างพรีเวดดิ้งครับ อารมณ์หนังสั้น

โฆษณาถ่ายคืนเดียวตัดคืนเดียว งานช่วยเพื่อนเผาครับ 55+

เคยทำงานที่ Inverse Forge Studios
ในตำแหน่ง Rotoscope labor/Animator · ตั้งแต่เดือนพฤศจิกายน 2009 ถึงมกราคม 2010
ได้ไปทำงานในระยะเวลาสั้นๆช่วงปลายปี 2009 แต่ตอนนี้บริษัทนี้ได้ปิดตัวลงแล้ว

ตอนนี้เพิ่งเรียนจบครับ รอบวชและงานประจำช่วงนี้เลยเป็น Freelance ด้าน CG Compositor / Editor / Director / Camera Man / Advisor for Short Film
ถนัดงานด้านแอคชั่นระเบิดภูเขาเผากระท่อม ตัดต่อ กำกับ/ถ่ายหนังหรือให้เป็นที่ปรึกษางานด้านนี้ก็ยินดีครับ     
ปล.แนวอื่นก็ทำได้ครับตั้งแต่สารคดียันพรีเวดดิ้ง
http://vimeo.com/user1848995
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5102
ความดี
3863
เครดิต
3919
จิตพิสัย
4011
จังหวัด
ร้อยเอ็ด
ลองสอบถามได้นะครับ ถ้าออกบวชก่อนอดเลยนะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้