สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2411เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

Vegas Pro 11 เรนเดอร์ แล้วมีแถบสีเขียวที่ขอบจอ แก้ยังไงครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
257
ความดี
262
เครดิต
165
จิตพิสัย
392
จังหวัด
ร้อยเอ็ด
ไม่ทราบว่ามีใครเคยเป็นแบบนี้รึเปล่าครับ Vegas Pro 11 หลังจากที่เรนเดอร์แล้วมีแถบสีเขียวขึ้นที่ขอบจอแบบนี้ .. จะแก้ยังไงครับ ทำโปรเจคใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม เป็นเฉพาะ MP4 ครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
257
ความดี
262
เครดิต
165
จิตพิสัย
392
จังหวัด
ร้อยเอ็ด
" อุ๊ย " !!!!! ............... ..... . . .. โทษทีนะครับ ..... รู้สึกว่าจะโพสผิดหัวข้อซะแล้ว  
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้