สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3572เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

รับสมัคร Senior Photoshop (20,000 - 40,000 บาท/เดือน พิจารณาตามความสามารถ)

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:Photoshop ด้าน Di-cut & Retouch
  • ราคาค่าจ้าง:20,000 - 40,000 บาท/เดือน
  • สถานที่ทำงาน:ออฟฟิศอยู่ใกล้สถานีรถไฟฟ้าไต้ดินสุทธิสาร
  • วัน-เวลา:ทำงานตรงตามเวลา 50 ชั่วโมงต่อสัปดาห์ไม่มีทำงานล่วงเวลา
  • เบอร์โทรฯ:0851688623
รับสมัคร Senior Photoshop ( 20,000 - 40,000 บาท/เดือน พิจารณาตามความสามารถ )

มีประสบการณ์การใช้งานโปรแกรม Photoshop ด้าน Di-cut & Retouch อย่างน้อย 2ปี

ทำงานตรงตามเวลา 50 ชั่วโมงต่อสัปดาห์ไม่มีทำงานล่วงเวลา
สวัสดิการ ประกันสังคม และวันหยุด 4 สัปดาห์/ปี 
ออฟฟิศอยู่ใกล้สถานีรถไฟฟ้าไต้ดินสุทธิสาร 

ส่งรูปไดคัทตัวเองและรูปนางแบบที่หาได้จาก internet ที่ขนาดภาพใหญ่พอ
ที่จะเห็นรายละเอียดของเส้นผม (ขนาดภาพใหญ่กว่า 2000 Pixel)
โดยไดคัทเอาเฉพาะนางแบบ และลบ Background ทิ้งให้เป็นแค่พื้นขาว

ส่งมาพร้อมResumeและผลงานอื่นๆได้ที่ : somkiat.cgs@gmail.com

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
720
ความดี
90
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
K.A.K Production
รับ ตัดต่อ กราฟิก สื่อต่างๆ ถ่ายทำทั้งภาพนิ่ง ภาพเคลื่นไหว, VDO Presentation, Even, Oragizer, รับสอนโปรแกรมตัดต่อ Photoshop Illustrator, After Effect

เข้าชมเว็บเพจ ได้ที่
https://www.facebook.com/KakProductionHouse

ใครที่เข้าไปเยี่ยมชมก็ฝากกดไลค์ทีนะครับ  ขอบพระคุณจ้า
ราคากันเองครับ ใจเข้าใจเรา สู้เพื่อคนไทย - -

ปล. FB ของเราไมได้ไว้รับงานอย่างเดียวนะครับ   เป็นแหล่งความรู้ Tip ต่างๆ วันละนิด ใครว่างก็เข้ามาพูดคุย เฮฮากันได้ตลอดเวลานะครับ แลกเปลี่ยนประสบการณ์ที่ดีและไม่ดีกัน จะได้เพิ่มพูนความรู้ความเข้าใจซึ้งกันและกันครับ

Tip ต่างๆในการ ถ่ายและตัดต่อ
ท่องเที่ยวสถานที่ต่างๆ ที่เราไปมา แล้วเก็บภาพมาโปรโมทการท่องเที่ยว
เสาร์นี้กับไอดี

ติดตามได้ใน fb เรานะครับ เพื่อประโยชน์ของท่านด้วยจ้า

ขอรับเป็นจีอบได้ไหมครับ *0* ถ้าสนใจดูผลงานก็เข้าไปที่ เฟสได้เลยครับ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
1857
ความดี
951
เครดิต
817
จิตพิสัย
1129
จังหวัด
ฝากไว้พิจารณาครับ
ติดต่อได้ครับ kiva077@gmail.com
http://www.youtube.com/watch?v=twBjB4TKWQw&feature=plcp
[ แก้ไขล่าสุดโดย kiva077 เมื่อ 2012-07-07 16:32 ]
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้