สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1166เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

วิดีโอแนะนำคณะสัตวแพทยศาสตร์-มหิดลครับ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
726
ความดี
642
เครดิต
563
จิตพิสัย
1056
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ถ่ายด้วย Canon60D + Len Canon pancake 40mm f/2.8
การอัดเสียงอัดด้วยเครื่องเล่น-MP3/4 Sony

วิดีโอนี้ถ่ายเพื่อแนะนำน้องๆที่มาเข้าค่ายของคณะครับ
ซึ่งตามความเห็นของผมแล้ว คลิปนี้มีจุดบกพร่องหลายอย่างครับเช่น ลำดับภาพกับเสียงบรรยาย เสียงภาค ภาพสั่น ..etc.          
แต่ก็อยากให้เพื่อนๆในบอร์ดได้ชม เพราะเว็บนี้เป็นเว็บแรกที่ผมศึกษาหาข้อมูลเกี่ยวกับการถ่ายวิดีโอครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้