สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1587เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

สำหรับคนที่อยากหาประสบการณ์ครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
50
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ตอนนี้ทางค่าย Epson Thailand จัดประกวดการทำ VDO Clip ในโครงการ "เอปสันท้าชน ทุกแก๊งค์...แท็งค์เถื่อน" อยากให้เพื่อน ๆ เข้าไปสมัครประชันฝีมือกันเยอะนะครับ ปล.เวลาใกล้หมดแล้วรีบ ๆ กันนะคร้าบบบ

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ http://on.fb.me/14ZOCE3 นะครับ

เงิน
40
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ปทุมธานี
น่าสนใจมากเลยค่ะ เงินรางวัลถึงสองแสนแหน่ะ หมดเขตสิ้นเดือนนี้แร้วหรอ
ต้องรีบส่งแร้วซิ เด่วไม่ทัน!!

เงิน
50
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ข่าวดีตอนนี้ทาง Epson เปิดรับสมัครเฟสสองแล้วนะครับ

เงิน
40
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ปทุมธานี
อ่อๆ ดีเลยค่ะ ต่อเวลาให้ส่งคลิปอีกหลายเดือนแหน่ะ...ทำไม่ทันอยู่พอดีเลยอ่ะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้