สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1131เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ภาพยนตร์สั้น - MY CREATOR

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
637
ความดี
616
เครดิต
517
จิตพิสัย
546
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับ เมื่อตะกี้โพสต์ผิดห้อง ขอแก้ตัวครับ :)

ภาพยนตร์สั้นเรื่องนี้ถ่ายทำด้วยกล้อง DSLR ครับ
เป็นภาพยนตร์จบการศึกษาของผมเอง (สร้างจากเรื่องจริงครับ)
เนื้อหามีความหมาะสมกับผู้ชมอายุ 18 ปีขึ้นไปครับ

ลองรับชมและคอมเม้นต์ผลงานกันได้เลยนะครับ
ขอบคุณที่รับชมครับ :)

อันนี้แถมครับ รูปโปสเตอร์เมื่อตอนโปรโมทฉายที่มหาวิทยาลัยครับ

รอฟังคอมเม้นจากทุกๆท่านอยู่นะครับ :)

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้