สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1813เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ฝันไว้ว่า อยากเป็น Editor ครับ (มาแนะนำตัวค้าบ)

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1445
ความดี
382
เครดิต
253
จิตพิสัย
514
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
      อยากมาแนะนำตัวครับ เพราะไม่ได้คุยกับใครในเว้บนี้เลย ปกติแค่มาส่องๆดูแล้วก็จากไป
ใกล้จะเรียนจบแล้ว แต่ยังไม่รู้เลยจะไปสมัครที่ไหนดี   กำลังคิดถึงเรื่องอนาคต ว่าจะไปทำงานที่ไหน จะเจอเพื่อนที่ทำงานแบบไหนบ้าง

ตื่นเต้นสุดๆ  กำลังจะเปิดโลกกว้างแว้ววว  

บทความที่เกี่ยวข้อง

ake
เงิน
34014
ความดี
117475
เครดิต
125435
จิตพิสัย
118050
จังหวัด
เชียงใหม่

ขอให้โชคดีครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2192
ความดี
932
เครดิต
858
จิตพิสัย
1151
จังหวัด
ปทุมธานี
เริ่มจากสายเล็กๆก็ดีครับ พวกรายการเคเบิล หรือรายการทั่วๆไปก่อน

แต่ถ้ามีโอกาส ก้มาลุยรายการฟรีทีวี หรือภาพยนตร์เลย เพราะมันจะทำให้คุณแกร่งมาก

ผมเริ่มจากรายการข่าวออนไลน์ ไปสู่รายการเคเบิล รู้สึกเหนื่อยเหมือนกัน เพราะจบใหม่

พอได้จับงานฟรีทีวีครั้งเดียวเท่านั้นแหละ เหนื่อยกว่าเดิม

พอก้าวผ่านตรงนั้นมาได้ ก็สบายๆแล้วครับ

ขอให้พบเจอทางที่ต้องการครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้